Kunnen daga roach

Ukha shine ɗayan tsofaffin jita-jita a cikin abincin Rasha. Ana iya shirya Wuhu daga nau'ikan kifaye daban-daban, amma ƙa'idar shiri koyaushe ta kasance iri ɗaya. Roach kunne yake lafiyayyen miya mai arzikin kifi. Mun shirya?!

Bayanin shiri:

Ukha da aka shirya ta amfani da fasaha na musamman yana ba ka damar cimma wani m, m broth wanda ba shi da karfi mai ƙanshin kifi (wanda zai iya zama maras kyau). Ɗaya daga cikin dabarar shirya miya na kifi shine buƙatar dafa shi ba tare da murfi ba a cikin buɗaɗɗen akwati, a kan matsakaici ko ƙananan zafi, guje wa tafasa.

Da dabara na biyu shine a fara shirya broth kayan lambu, sannan a dafa kifi a cikin wannan broth. Kayan lambu broth, ba shakka, yana buƙatar dafa shi tare da babban adadin kayan yaji masu dacewa. Yawanci, nau'in kayan yaji ya dogara da nau'in kifin da ake dafa miya na kifi.

Kuma wani bayanin kula mai mahimmanci. Ana shirya miya mafi daɗi daga kowane kifi a waje akan wuta. Baya ga wannan, ana ƙara ɗan ƙaramin vodka a cikin wannan miya na kifi don adanawa.

Ina fata ku sa'a!

Sinadaran:

  • Roach - 3-4 guda
  • Dankali - Yanki 3-4
  • Karas - 1 Piece
  • Albasa - 1 Piece
  • Black barkono - - dandana
  • Gishiri, barkono - - Don dandana
  • Fresh ganye - - dandana
  • Ganyen bay - guda 4

Ayyuka: 5

Yadda za a dafa "Roach soup"

Bari mu shirya duk abubuwan da ake bukata don yin miya kifi roach.

A wanke kifi sosai. Muna cire idanu, gills da ciki. Wajibi ne a cire gills; suna fitar da haushi mai ƙarfi lokacin dahuwa.

Kwasfa dankali da albasa. Jefa dukan albasa a cikin kwanon rufi, kuma yanke dankali a kananan cubes. Cook akan matsakaicin zafi. Kar a manta da kara gishiri da barkono baƙar fata a wannan lokacin.

Yanke karas cikin yanka kuma a zuba a cikin miya tare da leaf bay. Dafa kayan lambu har sai an dahu rabi, sannan a zuba kifin a cikin kwanon rufi. Cook komai na minti 7-10.

Sa'an nan kuma ƙara yankakken yankakken ganye a cikin miya. Zuba ɗan lokaci kaɗan tare da rufe murfin kuma kuyi hidima. Bon ci!

source: povar.ru

Kuna son labarin? Kada ka manta ka raba shi da abokanka - za su gode!